UFO CLUB ALOHA
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^

Go down 
luna-ufo-aloha
D.Dong
:pao-aloha
topaloha
SUNMI ♥
sunny-aloha
Seungrii
Chuly
*{BlinG'}
sulli'aloha
CL_Aloha
wooyoung_aloha
' แด้ซอง
YEEUN
Onew :: Jinki
Lee.Hyori
' ลึกลับ .
changmin-aloha
bum-kim-ki...
TAEYANG
Tiffany aloha
Bommii
NICHKHUN ALOHA
Dullong
Subby
29 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Subby
เลขาเบอร์ 2
เลขาเบอร์ 2
Subby

: 31

ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 3:31 am

ยินดีต้อนรับทุกคนๆๆ
รายงานตัวที่ทู้นี้นะค่ะ ส่วนอีกทู้เป็นทู้โปรโมตตัวเองจร้า
Razz

แบบฟอร์มการรายงานตัว
ชื่อ : ....................................
วง : .....(ถ้าไม่สังกัดวงไหนก็ใส่ - )
รายงานตัวเมื่อวันที่ : ..................................
เมลล์ : ..................................................

***ใครไม่รายงานตัวนานเกิน 1 สัปดาห์ โล๊ะ !!

ขึ้นไปข้างบน Go down
http://ufo-club-aloha.n-stars.org
Dullong
ขี้ข้า
ขี้ข้า
Dullong

: 36

ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 3:56 am

ชื่อ
: ซานดาร่าปาร์ค

วง : 2NE1
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 22 มีนาคม 2553
เมลล์ : sandara-ufo.aloha@hotmail.com
ขี้ข้า
ขี้ข้า

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 3:58 am

ชื่อ : nichkhun
วง : 2pm
รายงานตัวเมื่อวันที่ :21/3/2553
เมลล์ : nichkhun-ufo.aloha@hotmail.co.th
http://nichkhun-aloha.hi5.com
Bommii
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 4:18 am

???? : Park Bom

?? : 2ne1

???????????????????? : 22/03/2553

????? : bom-ufo.aloha@hotmai.com
คนใช้
คนใช้

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 2:48 pm

ชื่อ : ทิฟฟานี่
วง : Girl Generation
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 22/03/2553
เมลล์ : tiffany-ufo.aloha@hotmail.com
http://Tiffany-ufo-aloha.hi5.com
TAEYANG
คนใช้
คนใช้
TAEYANG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 4:36 pm

ชื่อ : แทยัง
วง : BIGBANG
รายงานตัวเมื่อวันที่ :22/3/2553
เมลล์ : taeyang-ufo.aloha@hotmail.com
คนใช้
คนใช้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 4:37 pm

????:????????

??: super junior

???????????????????? : 22/03/2553

?????: kibum-ufo.aloha@hotmail.com
changmin-aloha
ขี้ข้า
ขี้ข้า

: 36

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 5:56 pm

???? : ??????
?? : TVXQ
???????????????????? :22/3/2553
????? : changmin-ufo.aloha@hotmail.com
' ลึกลับ .
คนใช้
คนใช้
' ลึกลับ .

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 6:46 pm

ชื่อ : ควอนโบอา .
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 22/03/10

เมลล์ : boa-ufo.aloha@hotmail.com

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ : )

http://boa-ufo-aloha.hi5.com
Lee.Hyori
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 7:00 pm

เจ๊เพิ่งรายงานไปเมื่อเช้า แต่ลืมกดส่ง= =*
ชื่อ : HYORI
วง : -
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 22/03/53
เมลล์ : hyori-ufo.aloha@hotmail.com
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 8:16 pm

???? : ???????
?? : SHINee !!!

???????????????????? : 22.03.10
????? : onew.ufo-aloha@hotmail.com

?????????????????????????????????????????? ? ? ?
YEEUN
ขี้ข้า
ขี้ข้า
YEEUN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 8:19 pm

???? : park yeeun
?? : wonder girls
???????????????????? : 22 ???? 53
????? : yeeun-ufo.aloha@hotmail.com
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 8:21 pm

???? : onewwwwwwww !
?? : SHINee !!
???????????????????? : 22.03.10

????? : onew.ufo-aloha@hotmail.com

?????????????????????????????? ?
' แด้ซอง
ขี้ข้า
ขี้ข้า
' แด้ซอง

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 9:29 pm

ชื่อ : Daesung
วง : BIGBANG
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 22/03/10
เมลล์ : Daesung-ufo.aloha@hotmail.com

ข่าวดี ผมจำเมล์ได้แล้ว !!
=="
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 9:37 pm

ชื่อ : Wooyoung
วง : 2PM !!
รายงานตัวเมื่อวันที่ :

เมลล์ : wooyoung-ufo.aloha@hotmail.com

ผมรายงานตัวแล้วนะครับ^^
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 9:39 pm

???? : Wooyoung
?? : 2PM !!
???????????????????? :
22/03/10
????? : wooyoung-ufo.aloha@hotmail.com
CL_Aloha
ขี้ข้า
ขี้ข้า
CL_Aloha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyTue Mar 23, 2010 12:18 am

????????????????????
???? : CL (Lee chaerin)
?? : 2NE1
???????????????????? : 23/03/53
????? : cl-ufo.aloha@hotmail.com

?????????? ?^^ 5555 : )
sulli'aloha
ขี้ข้า
ขี้ข้า
sulli'aloha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyTue Mar 23, 2010 11:08 am

?????????????????????
???? : choisulli Smile

?? : f(x)

???????????????????? : 230310 :-D
????? : sulli-ufo.aloha@hotmail.com
*{BlinG'}
ขี้ข้า
ขี้ข้า
*{BlinG'}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyTue Mar 23, 2010 1:35 pm

ชื่อ
: คิม จงฮยอน ( สุดหล่อ -..- )

วง : SHINee ฉายแสงงง จ๊ากกกกกกกกกก +
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 20100323
เมลล์ : jonghyun.ufo-aloha@hotmail.com
http://jonghyun-ufo-aloha.hi5.com
Chuly
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyTue Mar 23, 2010 3:03 pm

???? : ?????
?? : ?????
???????????????????? : 23/03/10
????? :
heechul-ufo.aloha@hotmail.com
Seungrii
ทาส
ทาส
Seungrii

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyTue Mar 23, 2010 8:29 pm

ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ 1202588064seungri308

ชื่อ : Lee Seunghyon
วง : BIGBANG---> YG
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 23 / 03 / 53

เมลล์ : seungri-ufo.aloha@hotmail.com
sunny-aloha
คนใช้
คนใช้
sunny-aloha

: 26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyThu Mar 25, 2010 12:18 pm

????
: Lee Sunny
?? : SNSD
???????????????????? : 25/03/2553
????? :
Sunny-ufo.aloha@hotmail.com
SUNMI ♥
ขี้ข้า
ขี้ข้า
SUNMI ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyFri Mar 26, 2010 12:19 am

ชื่อ : Sunmi
วง : Wonder Girls
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 26/03/10
เมลล์ : Sunmi-ufo.aloha@hotmail.com
topaloha
ทาส
ทาส
topaloha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptySat Mar 27, 2010 4:53 pm

????: TOP
?? : Bigbang
???????????????????? : 27 ?????? 2553
????? :
top-ufo.aloha@hotmail.com

?????????????^^
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ EmptyMon Mar 29, 2010 1:27 pm

ชื่อ : sohee
วง : Wonder girl
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 29/03/2010
เมลล์ :Sohee-ufo.aloha@hotmail.com

มารายงานตัวแล้วน๊า ถึงจะช้าไปนิด แต่มาแย้ววน๊า

ซับบี้น่ารักที่สุด อย่าใจร้ายนะจ้ะ อิอิ

เปาคนเก่านะจ้ะ ใครห้ามแย่งที่ 555555555555555

ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next