UFO CLUB ALOHA
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Seungrii
ทาส
ทาส
Seungrii

อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ   อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ EmptyFri Mar 26, 2010 8:57 am

Victory

อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ A4

* จูบแรกของซึงรี มันเกิดขึ้นตอนม.3 ที่สวนสาธารณะในวันฝนตกกับแฟนเก่าของเขา

มันเกิดขึ้นทันทีหลังจากที่พวกเราสบตากัน (อร๊างงงง ซึงใจร้อนไปป่าว เด็กนี่แก่แดดจร
ิง)

* สิ่งมีค่าของเขาคือ เพลงและ MP3

* ครั้งหนึ่งเขาเคยแอบเขียนอะไรบางอย่างในเชิงบวกเกี่ยวกับตัวเองลงบน BigBang คาเฟ่

เพราะว่าเขาได้อ่านเรื่องที่เขียนถึงเขาในทางที่ไม่ดี (กำ -*- น้องซึงเป็นคนแบบนี้ยี่เอง)

* อวัยวะที่เขามีความมั่นใจที่สุดคือ คิ้ว (ใช่แล้ววว น้องคิ้วเข้มมากกก หล่อจริงๆเลย)

* เขาเคยพูดว่า ต่อให้คนพวกนั้นคือ Anti-fan ซึงรีก็ยังรู้สึกว่าพวกเขายังคงเป้นแฟนๆ

ของเขาอยู่ดี (ทำไมถึงเป็นคนดีอย่างงี้น้าาาซึงริ >O<)

* เขาเป็นคนจัดการตารางงานในอพาร์ทเม้นท์

* เวลานอนซึงรีจะพยายามที่จะนอนห่างๆ จียงก้อนไว้ เพราะว่าจียงมักจะมากอดเขาตลอดเวลา

ทำให้แดซองต้องนอนเบียดติดมุมห้องเป็นประจำ (อร๊างงงชั้นจะฆ่าแกอิจี ชั้นจะเอาซึงจี
ๆๆๆว้อยย!!)

* ครั้งหนึ่งจียงเคยให้ซึงรีใส่เลกกิ้งขึ้นคอนเสิร์ต (เลกกิ้งคือไรอ่ะ?? แอบโง่แฮะเรา 55)

* ซึงริไม่ชอบให้ใครมาว่าเขาขาสั้น (จริงหรอ? ซึงขาสั้นหรอเนี่ย เพิ่งรู้)

* ซึงริเลือกที่จะออกเดทกับจียง ถ้าเขาเป็นผู้หญิง (ขอเปลี่ยนเป็นถ้าแก เป็นผู้ชายได้ไหม!!)

* ถ้าเขาไม่ได้เป็นนักร้องหรือทำงานเกี่ยวกับเพลง เขาคงจะไปเป็นคุณครู (เอ่อ แน่ใจหรอซึง)

* เพราะเขาเป็นสมาชิกที่อายุน้อยที่สุดเขาถึงมีพื้นที่บนราวตากผ้าน้อยที่สุด (พวกพี่มันชั่ว)

* "---------" เขาจึงต้องนั่งเบาะหลังเวลาที่บิ๊กแบงเดินทางด้วยรถตู้

* "---------" เขาเป็นคนสุดท้ายที่ได้เลือกเสื้อผ้าเวลาที่มีใหม่ๆ มา

* "---------" เวลาออกรายการต่างๆ เขาต้องใส่เสื้อผ้าที่พี่ๆ ของเขาไม่อยากใส่กัน (น่าสงสาร)

* บางครั้งเขารู้สึกประหม่าเวลาที่อยู่กับแดซอง 2 ต่อ 2 แต่แดซองไม่รู้เรื่องนี้เลย (ทำไมเป็นงั้น - -)

* เขาได้คะแนน 81 คะแนนตอนที่เรียนอยู่ชั้นม.1 ซึ่งมันเป็นคะแนนสูงสุดที่เขาเคยทำได้

แต่เมื่อหลังจากที่เขาเริ่มเต้นคะแนนของเขาก็ตกลงมาเหลือ 40 คะแนน -*- (ร้ายแรงนะซึง)

* เขาแอบร้องไห้หลังจากที่ไม่ได้รับคัดเลือกเข้าบิ๊กแบงในตอนแรก

* เขาเป็นสมาชิกคนสุดท้ายที่ได้รับคัดเลือกเข้าบิ๊กแบง
ขึ้นไปข้างบน Go down
bum-kim-ki...
คนใช้
คนใช้
bum-kim-ki...

อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ   อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ EmptyFri Mar 26, 2010 3:59 pm

ม.3ก้อมีจูบเเรกเเล้ว

55555+
ผมม.6ยังมั้ยกล้ามองน้าผู้หญิงเลย

ยิดดีท่ด้ายรุจักคร๊าฟฟฟ
topaloha
ทาส
ทาส
topaloha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ   อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ EmptySat Mar 27, 2010 5:12 pm

อะไรของนาย 555555555
TAEYANG
คนใช้
คนใช้
TAEYANG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ   อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ EmptySun Mar 28, 2010 3:40 pm

ซึงริไม่ชอบให้ใครมาว่าเขาขาสั้น

555555555555ขาสั้นนี่หว่า ด่าเเต่ผม = =
' ลึกลับ .
คนใช้
คนใช้
' ลึกลับ .

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ   อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ EmptyTue Mar 30, 2010 6:14 pm

* ซึงริเลือกที่จะออกเดทกับจียง
ถ้าเขาเป็นผู้หญิง .

จียงเด็กหนู =[]=!
http://boa-ufo-aloha.hi5.com

อะโลฮ่า * ซ.ซึงคนหล่อ นี่แหละผมล่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ซ.ซึงคนหล่อ ณ อโลฮ่า*