UFO CLUB ALOHA
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^

Go down 
luna-ufo-aloha
D.Dong
:pao-aloha
topaloha
SUNMI ♥
sunny-aloha
Seungrii
Chuly
*{BlinG'}
sulli'aloha
CL_Aloha
wooyoung_aloha
' แด้ซอง
YEEUN
Onew :: Jinki
Lee.Hyori
' ลึกลับ .
changmin-aloha
bum-kim-ki...
TAEYANG
Tiffany aloha
Bommii
NICHKHUN ALOHA
Dullong
Subby
29 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Subby
เลขาเบอร์ 2
เลขาเบอร์ 2
Subby

: 31

ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ - Page 2 EmptyMon Mar 22, 2010 3:31 am

First topic message reminder :

ยินดีต้อนรับทุกคนๆๆ
รายงานตัวที่ทู้นี้นะค่ะ ส่วนอีกทู้เป็นทู้โปรโมตตัวเองจร้า
Razz

แบบฟอร์มการรายงานตัว
ชื่อ : ....................................
วง : .....(ถ้าไม่สังกัดวงไหนก็ใส่ - )
รายงานตัวเมื่อวันที่ : ..................................
เมลล์ : ..................................................

***ใครไม่รายงานตัวนานเกิน 1 สัปดาห์ โล๊ะ !!

ขึ้นไปข้างบน Go down
http://ufo-club-aloha.n-stars.org

ผู้ตั้งข้อความ
D.Dong
คนใช้
คนใช้
D.Dong

ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ - Page 2 EmptyMon Mar 29, 2010 7:40 pm

ชื่อ :ลี ดงแฮ (ที่น่ารัก ก ก ^^)
วง : SJ (ราชวงศ์ลิงกัง ห้าห้า+)
รายงานตัวเมื่อวันที่ :29/03/2010
เมลล์ :donghae-ufo.aloha@hotmail.com

ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัวใจ ฝากหน้าหล่อๆ ด้วย น๊ะ คับผม
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ - Page 2 EmptyTue Mar 30, 2010 6:28 pm

????????????????????
???? : Luna
?? : fx
???????????????????? : 30/3/10
????? : luna-ufo.aloha@hotmail.com

????? ???????????????? ???????????????? ?????? ??????? 555

????????????? ??????????? ?????????????????? 5555555555555555
ขี้ข้า
ขี้ข้า

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ - Page 2 EmptyMon Apr 12, 2010 11:24 pm

ชื่อ
: nichkhun
วง :2pm
รายงานตัวเมื่อวันที่ :12/4/2010
เมลล์ :nichkhun-ufo.aloha@hotmail.co.th

http://nichkhun-aloha.hi5.com
# OKCat
ขี้ข้า
ขี้ข้า
# OKCat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ - Page 2 EmptyWed Jul 21, 2010 12:36 am

ชื่อ : OK Taecyeon
วง : 2PM
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 21072010
เมลล์ : taecyeon-ufo.aloha@hotnail.com
saie
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ - Page 2 EmptySat Sep 11, 2010 4:17 pm

ชื่อ : คยูฮยอน

วง : super junior

รายงานตัวเมื่อวันที่ : 11/09/53

เมลล์ : kyuhyun-ufo.aloha@hotmail.com
Candy2010
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ - Page 2 EmptyTue Oct 12, 2010 11:52 am

ชื่อ: เยซอง
วง: sj
รายงานตัวเมื่อวันที่ 12/10/10
hpperfect.ufo-yesung@hotmail.com Exclamation
soshi
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ - Page 2 EmptyFri Oct 15, 2010 6:19 pm

ชื่อ : taecyeon
วง : 2pm
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 15/10/10
เมลล์ :taecyeon-ufo.aloha@hotmail.com
ผมรายงานตัวแล้วนะครับ Very Happy
soshi
ขี้ข้า
ขี้ข้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^   ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^ - Page 2 EmptyThu Oct 21, 2010 11:43 am

ชื่อ : taecyeon
วง : 2 pm
รายงานตัวเมื่อวันที่ : 21/10/10
เมลล์ :taecyeon-ufo.aloha@hotmail.com

ขอให้สมาชิกทุกคนทั้งเก่าใหม่มารายงานตัวด้วยค่ะ ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2