UFO CLUB ALOHA
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^

Go down 
bum-kim-ki...
SUNMI ♥
Y.Yuri
Subby
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Subby
เลขาเบอร์ 2
เลขาเบอร์ 2
Subby

: 31

ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^   ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^ EmptyMon Mar 22, 2010 3:36 am

ต้องการลาพักผ่อนหรือติดงานมาบอกได้ที่ตรงนี้
กรอกตามแบบฟอร์มเลยค่ะ ^^

ชื่อ ; .................
วง ; .....................................
เหตุผลที่ลา ; ...........(ลาไปไหน)
ระยะเวลา ; ..........................(กี่วัน)
ช่วง ; ........... (วันไหนถึงวันไหน)
เมลล์ ; .....................................

** ไม่ไหนไม่บอก ไม่ออนเกิน 1 อาทิตย์ โล๊ะ !

ขึ้นไปข้างบน Go down
http://ufo-club-aloha.n-stars.org
Y.Yuri
ขี้ข้า
ขี้ข้า
Y.Yuri

ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^   ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^ EmptyThu Mar 25, 2010 7:49 pm

ชื่อ ; ควอนยูริวง ;
เหตุผลที่ลา ; ไปธุระกับที่บ้านค่ะ (ลาไปไหน)
ระยะเวลา ; 2-3วัน(กี่วัน)
ช่วง ; .25.3.53-29.3.53 (วันไหนถึงวันไหน)
เมลล์ ; yuri-ufo.aloha@hotmail.com

หมายเหตุ คิดถึงยูลมั้งนะ
SUNMI ♥
ขี้ข้า
ขี้ข้า
SUNMI ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^   ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^ EmptyFri Mar 26, 2010 12:24 am

???? ; ?????
??????????? ; ??????????????????? (???????)
???????? ; 2-3???(??????)
???? ; .28.3.53-29.3.53 (???????????????)
????? ; Sunmi-ufo.aloha@hotmail.com
คนใช้
คนใช้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^   ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^ EmptyFri Mar 26, 2010 3:25 pm

???? ;????????
?? ; suju

??????????? ; ???????????????(???????)
???????? ; 1??????(??????)
???? ; 31???? ??? 28????(???????????????)
????? ;
kibum-ufo.aloha@hotmail.com

ps.?????????????????????????????????????????????????????????????????

?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

????????????????????????^^
NICHKHUN ALOHA
ขี้ข้า
ขี้ข้า
NICHKHUN ALOHA

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^   ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^ EmptyFri Mar 26, 2010 11:28 pm

ชื่อ ; nichkhun aloha
วง ;2pm
เหตุผลที่ลา ;ไปเข้าค่ายที่เกาหลีครับ
ระยะเวลา ; 14วัน
ช่วง
; 27 มีา ถึงประมาน 11 เมษา
เมลล์ ;nichkhun-ufo.aloha@hotmail.co.th
http://nichkhun-aloha.hi5.com
Subby
เลขาเบอร์ 2
เลขาเบอร์ 2
Subby

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^   ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^ EmptyMon Mar 29, 2010 9:23 pm

ชื่อ ; ควอนจียง
วง ;บิ๊กแบง
เหตุผลที่ลา ;ไปเที่ยวลาว,เยี่ยมญาติ
ระยะเวลา ; 12 วัน
ช่วง; 31-6 , 10,22-25 เมษายน 2553

เมลล์ ; g-dragon-ufo.aloha@hotmail.com

http://ufo-club-aloha.n-stars.org
:pao-aloha
ทาส
ทาส
:pao-aloha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^   ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^ EmptyTue Mar 30, 2010 11:35 am

???? ; ??? ????
?? ; Wonder girl

??????????? ; ?????????????
???????? ; 1 ????? 11 ???(??????)
???? ; 31 ????-10 ????? (???????????????)
????? ; Sohee-ufo.aloha@hotmail.com
Tiffany aloha
คนใช้
คนใช้
Tiffany aloha

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^   ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^ EmptyFri Apr 02, 2010 3:58 pm

ชื่อ ; ทิฟฟานี่
วง ; Girl generation
เหตุผลที่ลา ; ไปต่างจังหวัด(ลาไปไหน)
ระยะเวลา ; 4 วัน(กี่วัน)
ช่วง; 3-6 เมษายน(วันไหนถึงวันไหน)
เมลล์ ; tiffany-ufo.aloha@hotmail.com
http://Tiffany-ufo-aloha.hi5.com
sunny-aloha
คนใช้
คนใช้
sunny-aloha

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^   ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^ EmptyFri Apr 02, 2010 9:59 pm

ชื่อ ; Sunny
วง ;
Girls'
generation

เหตุผลที่ลา ; ไปต่างประเทศค่ะ
ระยะเวลา ; 5 วัน
ช่วง
; 2-6 เมษา
เมลล์ ; sunny-ufo.aloha@hotmail.com

ลาหรือขอพักงานมาติดต่อไว้ที่นี้นะค่ะ ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1