UFO CLUB ALOHA
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เปาขอเสนอแนะนะค่ะ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
:pao-aloha
ทาส
ทาส
:pao-aloha

เปาขอเสนอแนะนะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เปาขอเสนอแนะนะค่ะ   เปาขอเสนอแนะนะค่ะ EmptyMon Mar 29, 2010 8:33 pm

คือว่า ตอนนี้บอร์ดเราก้โอเคนะค่ะ ดูลงตัวดี

แต่ว่าถ้าสมมติครบรอบยูถ้าอยากเปลี่ยนบอร์ด

อยากให้มันมีสีสันหน่อยค่ะ

เพราะว่า สีสันจะช่วยดึงดูดได้น๊า

อันนี้ความคิดเห้นส่วนตัวนะค่ะ

แหะๆ สวนตัวแล้ว เปาชอบอะไรที่มีสีสัน เปาเลยชอบสีรุ้ง ไปเลย 5555555

แต่บอร์ดตอนนี้ก้ดูดี สีแนวนี้ก้เท่ดีค่ะ

ปล. เราต้องพยายามช่วยกันอัพเดตข่าวสารเนอะ จะได้ไม่มีใครเบื่อที่จะเข้าบอร์ด แบบมีคนเข้ามาโพส

แล้วก้จะมีคนเข้ามาตอบแบบนี้ง่ะ อยากให้มีคนเข้ามาเยอะๆ บอร์ดเราจะได้ไม่ต้องเงียบเหงาอ่ะค่ะ

เปาขอเสนอแนะนะค่ะ Icon_smile
ขึ้นไปข้างบน Go down
bum-kim-ki...
คนใช้
คนใช้
bum-kim-ki...

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปาขอเสนอแนะนะค่ะ   เปาขอเสนอแนะนะค่ะ EmptyTue Mar 30, 2010 4:52 pm

อ่าผมเห็นด้วยกับเปาน๊ษคราฟ

ตอนนี้บอร์ดเราก้อดีอยู่เเล้วน่ะคราฟ

เเต่ผมอยากให้มีมีสีสันขึ้นมาหน่อยน่ะคราฟ

ป.ล.ผมอยากมีhi5ของบอดร์จังคราฟฟ
' ลึกลับ .
คนใช้
คนใช้
' ลึกลับ .

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปาขอเสนอแนะนะค่ะ   เปาขอเสนอแนะนะค่ะ EmptyTue Mar 30, 2010 6:16 pm

สีดำ .
จะดีมากมาก =[]=
http://boa-ufo-aloha.hi5.com
D.Dong
คนใช้
คนใช้
D.Dong

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปาขอเสนอแนะนะค่ะ   เปาขอเสนอแนะนะค่ะ EmptyThu Apr 01, 2010 8:34 pm

สีสัน สดใส สส ส ส ส ส

(เห็นด้วนกับเปาเป็นครั้งแรก ก ก กก)

เปาขอเสนอแนะนะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1